Trang Chủ  Trang Chủ  Chủ đề mớiChủ đề mới  Hiển thị danh sách thành viênThành viên  LịchLịch  Tìm trên diễn đànTìm kiếm  Trợ giúpTrợ giúp
  Đăng kýĐăng ký  Đăng nhậpĐăng nhập
Trục trặc và cách giải quyết
 Diễn đàn :Diễn đàn chính :Trục trặc và cách giải quyết
Message Icon Chủ đề: 1001 câu Hỏi - Đáp về phần mềm Dự toán G8(Topic Closed Topic Closed) Trả lời bài viết Gửi bài viết mới
Tác giả Nội dung
Enjoy
Senior Member
Senior Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 17 Aug 2008
Trạng thái Online: Offline
bullet Chủ đề: 1001 câu Hỏi - Đáp về phần mềm Dự toán G8
    Ngày gửi: 03 Mar 2009 lúc 5:37pm
Chào các bạn,

Để tiện dụng cho các bạn cũng như cho Ban quản trị Diễn Đàn, tôi lập thêm chủ đề mới với tên gọi : 1001 câu Hỏi - Đáp về phần mềm Dự toán G8.

Trong thời gian qua, tôi nhận thấy rằng các bạn hỏi rất nhiều câu hỏi về Dự toán G8 trùng nhau ở nhiều chủ đề ( topic ) khác nhau. Điều này làm cho người khác mất nhiều thời gian hơn để đọc những vấn đề trùng nhau đó.
Để tiết kiệm công sức cho mọi người, tôi gom tất cả các câu hỏi đó để trả lời lại một cách thật kỹ lưỡng, chi tiết để ai đọc cũng có thể hiểu được tường tận.

Tôi viết dưới dạng các câu HỏiTrả lời. Theo thời gian các câu hỏi đáp sẽ nhiều hơn và tôi sẽ xóa các bài viết ở các topic đã được tập trung ở topic này ( sau một thời gian nữa mới xóa nhằm dễ theo dõi cho các bạn hỏi ).

Các bạn có thể tải về file chứa các câu Hỏi - Đáp như trên chính Diễn đàn này tại đường link sau :
http://www.DutoanG8.com/1001CauHoiDapDuToanG8.zip

Xin các bạn đừng hỏi vào topic này mà nên hỏi ở các topic khác.

Sửa bởi admin - 18 Apr 2009 lúc 12:34pm
IP IP Logged
Trả lời bài viết Gửi bài viết mới
Xem trang in Xem trang in

Chuyển nhanh đến
Bạn có thể tạo đề tài mới
Bạn có thể trả lời bài viết
Bạn không thể xoá bài viết bạn đã gưi
Bạn không thể sửa bài viết bạn đã gửi
Bạn không thể tạo bình chọn
Bạn không thể bình chọn

Du toan G8 version 5.0